Google+
Home » Vé xe bus đi Trung Quốc

Bán vé xe Bus đi Quảng Châu – Nam Ninh- Hồng Kông- Macao

20 April 2009 16,501 views 2 Comments
Bán vé xe Bus đi Quảng Châu – Nam Ninh- Hồng Kông- Macao

Là công ty lữ hành chuyên tổ chức các dịch vụ vận chuyển. Chúng tôi chuyên bán vé xe Bus đi Quảng Châu – Nam Ninh- Hồng Công- Macao. Thông tin chi tiết như sau:

Vé xe BUYT chạy từ VIỆT NAM – TRUNG QUỐC. Xe đời mới ghế ngả và giường nằm, với các tuyến dưới đây:

1. HÀ NỘI – HỮU NGHỊ QUAN – Giá: 230.000/vé – khởi hành: 7h30 và 9h30

2. HÀ NỘI – NAM NINH  – Giá 4800.000/ vé – Khởi hành:7h30 và 9h30

3. HÀ NỘI – BẮC HẢI – Giá vé :750.000/ vé – Khởi hành: 9h30

4. HÀ NỘI – NAM NINH – QUẾ LÂM – Giá :910.000 /vé – Khởi hành: 9h30

5. HÀ NỘI – HNQ – QUẢNG CHÂU – Giá: 1.180.000 / vé – KLhởi hành: 9h30 + 12h30( xe đón tại nhà)

6. HÀ NỘI – HNQ – THẤM QUYẾN – Giá: 1.410.000 / vé – khởi hành: 9h30

7. HÀ NỘI – HỒNG KÔNG – Giá vé : 1.730.000 / vé – khởi hành: 9h30

8. HÀ NỘI – NAM NINH – MA CAO – Giá: 1.210.000./ vé – Khởi hành: 9h30

* Chúng tôi nhận giao vé cho khách trong khu vực nội thành Hà Nội
Gía trên đã bao gồm phí đưa vé đến tận nơi cho khách hàng.

Mọi chi tiết xin liên hệ
Phòng bán vé xe bus đi Trung Quốc -  Myvivu Travel
Địa chỉ : Trụ sở: p201,TT Viện Dược Liệu,35/71,ngõ 35 Cát Linh-Đống Đa – Hà Nội

Văn Phòng Giao Dịch: P107,nhà N1,Khu 7,2ha, Phố Vĩnh Phúc,Ba Đình,HN.
Điện thoại : 04.66744842-0466844893- Hotline: 0915.108.771 – 098.606.7826
Email: info@myvivu.com

yahoo: myvivu

Bài viết liên quan:

Incoming search terms:

  • gia ve di quang chau
  • Xe ha noi quang chau
  • bus di nam ninh
  • ve xe di quang chau
  • ve xe buyt di quang chau
  • diquangchau com
  • ve xe di macau
  • xe buýt hà nội quảng châu
  • ban ve xe di macau
  • tu hongkong di quang chau

2 Comments »

  • bien quang cao said:

    Hello there, just became alert to your blog through Google, and found that it’s
    really informative. I’m going to watch out for brussels.

    I will be grateful if you continue this in future.
    A lot of people will be benefited from your writing. Cheers!

  • myvivu (author) said:

    Thank you so much !

Leave your response!

Add your comment below, or trackback from your own site. You can also subscribe to these comments via RSS.

Be nice. Keep it clean. Stay on topic. No spam.

You can use these tags:
<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

This is a Gravatar-enabled weblog. To get your own globally-recognized-avatar, please register at Gravatar.